KODI Skins - en to is_IS translation catalogue (139 entries)

[ctx: #31001]
en: View Options
is_IS: Stillingar sjónarhorns

[ctx: #31002]
en: Home Artwork
is_IS: Myndefni á forsíðu

[ctx: #31004]
en: Debug
is_IS: Aflúsa villur

[ctx: #31006]
en: Shorter delay before auto scrolling
is_IS: Styttri töf á undan sjálfvirku skruni

[ctx: #31007]
en: ON
is_IS: Á

[ctx: #31009]
en: Browser
is_IS: Vafri

[ctx: #31010]
en: N/A
is_IS: E/T

[ctx: #31012]
en: Increase Star Rating
is_IS: Hækka stjörnugjöf

[ctx: #31013]
en: Select Weather icons
is_IS: Veldu táknmyndir fyrir veður

[ctx: #31014]
en: Select Weather fanart
is_IS: Veldu aðdáendamyndir fyrir veður

[ctx: #31017]
en: Select Language Flag icons
is_IS: Veldu fána fyrir tungumál

[ctx: #31021]
en: Decrease Star Rating
is_IS: Lækka stjörnugjöf

[ctx: #31024]
en: Icon Home layout
is_IS: Framsetning táknmynda á forsíðu

[ctx: #31033]
en: Hide Background Fanart
is_IS: Fela aðdáendamyndir í bakgrunni

[ctx: #31036]
en: Hide Widgets until focused
is_IS: Fela viðmótshluta þar til þeir eru virkir

[ctx: #31054]
en: Logo
is_IS: Táknmerki

[ctx: #31118]
en: Filemanager
is_IS: Skráastjóri

[ctx: #31126]
en: Extra Artwork Downloader
is_IS: Niðurhalsforrit fyrir viðbótarmyndefni

[ctx: #31127]
en: TvTunes Downloader
is_IS: TvTunes niðurhalsforrit

[ctx: #31133]
en: Mute
is_IS: Hljóð af

[ctx: #31136]
en: Video Info
is_IS: Upplýsingar um myndskeið

[ctx: #31137]
en: Audio Info
is_IS: Upplýsingar um hljóð

[ctx: #31138]
en: System Info
is_IS: Kerfisupplýsingar

[ctx: #31139]
en: Video decoder
is_IS: Myndmerkisafkóðari

[ctx: #31140]
en: Pixel format
is_IS: Snið mynddíla

[ctx: #31141]
en: Audio channels
is_IS: Hljóðrásir

[ctx: #31142]
en: CPU used
is_IS: Notkun örgjörva (CPU)

[ctx: #31143]
en: Memory used
is_IS: Minni í notkun

[ctx: #31183]
en: Viewtype
is_IS: Tegund sýnar

[ctx: #31207]
en: Current
is_IS: Núverandi

[ctx: #31208]
en: Last Updated:
is_IS: Síðast uppfært:

[ctx: #31210]
en: Default Home layout
is_IS: Sjálfgefin framsetning forsíðu

[ctx: #31244]
en: Playing
is_IS: Spila

[ctx: #31249]
en: System Music Files
is_IS: Tónlistarskrár á kerfinu

[ctx: #31250]
en: Current Selected
is_IS: Núgildandi val

[ctx: #31251]
en: Current Playlist
is_IS: Núgildandi spilunarlisti

[ctx: #31270]
en: Enable Custom Button
is_IS: Virkja sérsniðinn hnapp

[ctx: #31271]
en: Favourite
is_IS: Uppáhald

[ctx: #31275]
en: Multi Image
is_IS: Margar myndir

[ctx: #31277]
en: Item
is_IS: Hlutur

[ctx: #31278]
en: Open Playlist
is_IS: Opna spilunarlista

[ctx: #31279]
en: Save Playlist
is_IS: Vista spilunarlista

[ctx: #31280]
en: Close Playlist
is_IS: Loka spilunarlista

[ctx: #31281]
en: Items
is_IS: Hlutir

[ctx: #31282]
en: Poster Wrap
is_IS: Veggspjaldafletting

[ctx: #31283]
en: Poster Fixed
is_IS: Veggspjald fast

[ctx: #31284]
en: Single Image
is_IS: Stök mynd

[ctx: #31285]
en: List
is_IS: Listi

[ctx: #31286]
en: Banner
is_IS: Borði

[ctx: #31289]
en: Files
is_IS: Skrár

[ctx: #31291]
en: Landscape
is_IS: Lárétt

[ctx: #31299]
en: Min
is_IS: Lágm.

[ctx: #31313]
en: Movie Set
is_IS: Kvikmyndasett

[ctx: #31319]
en: Default Lyrics script
is_IS: Sjálfgefin lagatextaskrifta

[ctx: #31324]
en: Home Options
is_IS: Valkostir forsíðu

[ctx: #31325]
en: Image Resources
is_IS: Tilföng mynda

[ctx: #31328]
en: Show Random Items
is_IS: Sýna atriði af handahófi

[ctx: #31329]
en: Select item to set up:
is_IS: Veldu atriði til að setja upp:

[ctx: #31330]
en: Scripts/Extras
is_IS: Skriftur/Aukadót

[ctx: #31331]
en: Home Items
is_IS: Atriði á forsíðu

[ctx: #31332]
en: Enable Extra Fanart
is_IS: Virkja auka-aðdáendamyndir

[ctx: #31334]
en: Trailers
is_IS: Sýnishorn

[ctx: #31336]
en: Enable Kiosk mode
is_IS: Virkja sjálfsala-ham (kiosk)

[ctx: #31338]
en: Use simple Media Filter
is_IS: Nota einfalda gagnahlutasíu

[ctx: #31401]
en: Hide Clock
is_IS: Fela klukku

[ctx: #31403]
en: Hide Media Flags
is_IS: Fela flögg gagnamiðla

[ctx: #31407]
en: *Press UP for full cast and photos*
is_IS: *Ýttu á UPP til að sjá alla aðstandendur og ljósmyndir*

[ctx: #31408]
en: Cinema Experience
is_IS: Kvikmyndahúsaupplifun

[ctx: #31409]
en: Finish
is_IS: Ljúka

[ctx: #31411]
en: *Press DOWN to exit*
is_IS: *Ýttu á NIÐUR til að fara út*

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
is_IS: Staðvær skjátexti tiltækur

[ctx: #31414]
en: Gallery
is_IS: Myndasafn

[ctx: #31415]
en: Square
is_IS: Ferningur

[ctx: #31417]
en: *help text*
is_IS: *hjálpartexti*

[ctx: #31418]
en: Hide all
is_IS: Fela allt

[ctx: #31419]
en: Music Settings
is_IS: Stillingar fyrir tónlist

[ctx: #31420]
en: Video Settings
is_IS: Stillingar fyrir myndskeið

[ctx: #31421]
en: Video OSD: Show ClearArt/Logo
is_IS: OSD-stjórntexti: Birta ClearArt/táknmynd

[ctx: #31423]
en: Author
is_IS: Höfundur

[ctx: #31424]
en: Poster & Fanart
is_IS: Veggspjald og aðdáendamyndir

[ctx: #31425]
en: Video OSD: Show Thumbnail
is_IS: OSD-stjórntexti: Birta smámynd

[ctx: #31427]
en: Next Episode
is_IS: Næsti þáttur

[ctx: #31428]
en: TV Guide
is_IS: Sjónvarpsdagskrá

[ctx: #31438]
en: Recent
is_IS: Nýlegt

[ctx: #31439]
en: Banner & Poster
is_IS: Borði og veggspjald

[ctx: #31440]
en: View Types
is_IS: Tegundir sýna

[ctx: #31441]
en: Hide
is_IS: Fela

[ctx: #31442]
en: Banner & Fanart
is_IS: Borði og aðdáendamyndir

[ctx: #31443]
en: Pseudo TV
is_IS: Gervi-sjónvarp

[ctx: #31444]
en: Auto Login
is_IS: Sjálfvirk innskráning

[ctx: #31445]
en: Picture Settings
is_IS: Myndstillingar

[ctx: #31446]
en: Fullscreen
is_IS: Allur skjárinn

[ctx: #31447]
en: Use Realistic Weather Icons
is_IS: Nota raunsannar veðurtáknmyndir

[ctx: #31451]
en: Recommended
is_IS: Mælt með

[ctx: #31453]
en: Show Date instead of Day of Week
is_IS: Sýna dagsetningu í stað vikudags

[ctx: #31457]
en: Shortcuts
is_IS: Flýtileiðir

[ctx: #31458]
en: Set Timer
is_IS: Stilla tímatöku

[ctx: #31459]
en: Cancel Timer
is_IS: Hætta við tímatöku

[ctx: #31460]
en: Games
is_IS: Leikir

[ctx: #31464]
en: Show Plot in Fullscreen Info
is_IS: Birta söguþráð í skjáfylli

[ctx: #31465]
en: Clean Library
is_IS: Tiltekt í safni

[ctx: #31468]
en: Services
is_IS: Miðlarar

[ctx: #31469]
en: Appearance
is_IS: Viðmót

[ctx: #31470]
en: Prefer ClearLogo to ClearArt
is_IS: Kjósa frekar ClearLogo en ClearArt

[ctx: #31471]
en: Show Status
is_IS: Sýna stöðu

[ctx: #31472]
en: Ended
is_IS: Lokið

[ctx: #31473]
en: unmixed
is_IS: óblandað

[ctx: #31475]
en: Default OSD button
is_IS: Sjálfgefinn OSD-stjórntextahnappur

[ctx: #31476]
en: OSD: Fade away when paused
is_IS: OSD-stjórntexti: Deyfa út í bið

[ctx: #31477]
en: - Fade delay
is_IS: - Töf deyfingar

[ctx: #31482]
en: Install
is_IS: Setja upp

[ctx: #31483]
en: Banner View: Number of rows
is_IS: Borðasýn: Fjöldi raða

[ctx: #31484]
en: Order
is_IS: Röðun

[ctx: #31600]
en: Enable Live TV (PVR) support
is_IS: Virkja stuðning við beina sjónvarpsútsendingu (PVR)

[ctx: #31601]
en: Live TV
is_IS: Beint sjónvarp

[ctx: #31602]
en: Live Radio
is_IS: Útvarp í beinni

[ctx: #31605]
en: Add Group
is_IS: Bæta við hópi

[ctx: #31606]
en: Rename Group
is_IS: Endurnefna hóp

[ctx: #31607]
en: Delete Group
is_IS: Eyða hópi

[ctx: #31608]
en: Hidden Channels
is_IS: Faldar rásir

[ctx: #31610]
en: Scheduled Time
is_IS: Uppsettur tími

[ctx: #31611]
en: PVR Status
is_IS: Staða PVR

[ctx: #31700]
en: 7 Day Forecast
is_IS: 7 daga veðurspá

[ctx: #31701]
en: 12 Hour Forecast
is_IS: 12 klst veðurspá

[ctx: #31702]
en: 36 Hour Forecast
is_IS: 36 klst veðurspá

[ctx: #31703]
en: Pressure
is_IS: Þrýstingur

[ctx: #31704]
en: Clouds
is_IS: Ský

[ctx: #31705]
en: Average
is_IS: Meðaltal

[ctx: #31706]
en: Maximum
is_IS: Hámark

[ctx: #31707]
en: Minimum
is_IS: Lágmark

[ctx: #31708]
en: Moon Phase
is_IS: Kvartil tungls

[ctx: #31709]
en: Precipitation
is_IS: Úrkoma

[ctx: #31710]
en: Use extended weather
is_IS: Nota ítarlegar veðurlýsingar

[ctx: #31711]
en: Show weather forecast on home screen
is_IS: Birta veðurspá á forsíðu

[ctx: #31713]
en: Custom Home Shortcut
is_IS: Sérsniðinn flýtilykill fyrir forsíðu

[ctx: #31714]
en: Label and Shortcut
is_IS: Merki og flýtilykill

[ctx: #31715]
en: Icon
is_IS: Táknmynd

[ctx: #31716]
en: Wallpaper
is_IS: Bakgrunnsmynd

[ctx: #31717]
en: Precip
is_IS: Úrkoma
