KODI Skins - en to vi_vn translation catalogue (32 entries)

[ctx: #31001]
en: View Options
vi_vn: Xem ???

[ctx: #31004]
en: Debug
vi_vn: Tìm sửa lỗi

[ctx: #31033]
en: Hide Background Fanart
vi_vn: Ẩn fanart nền

[ctx: #31139]
en: Video decoder
vi_vn: Bộ giải mã video

[ctx: #31140]
en: Pixel format
vi_vn: Định dạng điểm ảnh

[ctx: #31244]
en: Playing
vi_vn: Đang chơi

[ctx: #31250]
en: Current Selected
vi_vn: Chọn lựa hiện tại

[ctx: #31275]
en: Multi Image
vi_vn: Nhiều ảnh

[ctx: #31281]
en: Items
vi_vn: Các mục

[ctx: #31282]
en: Poster Wrap
vi_vn: Dồn poster

[ctx: #31284]
en: Single Image
vi_vn: Một ảnh

[ctx: #31285]
en: List
vi_vn: Danh sách

[ctx: #31289]
en: Files
vi_vn: Tập tin

[ctx: #31334]
en: Trailers
vi_vn: Phim giới thiệu

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
vi_vn: Phụ đề sẵn có trong máy

[ctx: #31441]
en: Hide
vi_vn: Giấu

[ctx: #31446]
en: Fullscreen
vi_vn: Toàn Màn Hình

[ctx: #31457]
en: Shortcuts
vi_vn: Đường tắt

[ctx: #31460]
en: Games
vi_vn: Trò chơi

[ctx: #31468]
en: Services
vi_vn: Dịch vụ

[ctx: #31469]
en: Appearance
vi_vn: Hiển thị

[ctx: #31601]
en: Live TV
vi_vn: TV trực tuyến

[ctx: #31605]
en: Add Group
vi_vn: Thêm nhóm

[ctx: #31606]
en: Rename Group
vi_vn: Đổi tên nhóm

[ctx: #31607]
en: Delete Group
vi_vn: Xoá nhóm

[ctx: #31610]
en: Scheduled Time
vi_vn: Thời gian đã hẹn

[ctx: #31702]
en: 36 Hour Forecast
vi_vn: Thời Tiết - 36 Tiếng

[ctx: #31704]
en: Clouds
vi_vn: Nhiều mây

[ctx: #31706]
en: Maximum
vi_vn: Max

[ctx: #31709]
en: Precipitation
vi_vn: Tuyết rơi

[ctx: #31716]
en: Wallpaper
vi_vn: Hình nền

[ctx: #31717]
en: Precip
vi_vn: Mưa
